| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | Máy đếm cuộn tia X XC - 01 |
| MOQ: | 1 |
Hệ thống phát ra tia X từ một nguồn microfocus để thâm nhập vào cuộn bộ phận.được xử lý bởi một máy tính công nghiệp để đếm dựa trên AI và hiển thị kết quả trên màn hình LCD 24 inch. Bức chắn bức xạ đầy đủ đảm bảo hoạt động an toàn.
| Loại | đóng, lấy nét vi mô |
|---|---|
| Năng lượng ống tối đa | 80kV (không cần thiết) |
| Dòng điện ống tối đa | 700μA |
| Kích thước điểm tiêu cự | 30μm |
| Loại | FPD kỹ thuật số siêu độ phân giải |
|---|---|
| Khu vực có hiệu quả | 430mm * 430mm |
| Kích thước pixel | 139μm |
| Nghị quyết | 3072 * 3072 |
| Kích thước tối đa | 17" (430mm) |
|---|---|
| Độ dày tối đa | 88mm |
| Kích thước bộ phận | 01005 |
| Tốc độ | 7-10 giây |
| Độ chính xác | 01005 ≥ 99,98%, 0201 và trên ≥ 99,99% |
| Kích thước | 1000mm (L) * 1300mm (W) * 1820mm (H) |
|---|---|
| Trọng lượng | 500kg |
| Cung cấp điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Sức mạnh tối đa | 800W |
| PC công nghiệp | I7 CPU, 16G RAM, 256G SSD + 4T HDD |
| Trình hiển thị | 24" HDMI LCD |
| Quét mã tự động | Mã vạch và mã QR |
|---|---|
| In nhãn | In nhãn tương ứng khi người dùng lấy ra một cuộn |
| Kỷ lục đếm | Hỏi thắc mắc theo khoảng thời gian, số đơn đặt hàng |
| Kết nối hệ thống quản lý | Hệ thống MES, ERP, WMS vv |
| Chuyển chế độ | Không cần phải chuyển đổi chế độ một/nhiều cuộn |
| Đơn yêu cầu làm việc số. | Hỗ trợ |
| Sự rò rỉ bức xạ | Không rò rỉ |
|---|---|
| Khóa an toàn cửa sau | Röntgen tube tắt ngay lập tức. |
| Chống chích | rèm đèn an toàn bao gồm toàn bộ ngăn kéo, dừng ngay lập tức khi phát hiện trở ngại |
| Ngừng khẩn cấp | Nằm ở vị trí hoạt động phía trước, nhấn để tắt |
Phần mềm đếm của chúng tôi sử dụng một thuật toán học sâu trí tuệ nhân tạo mạnh mẽ tự động xác định các thành phần và áp dụng các thuật toán thích hợp mà không cần ràng buộc bằng tay.AI học từ các dữ liệu thành phần được đếm bao gồm:
Mỗi bộ đếm tia X của Wellman kết nối với cơ sở dữ liệu đám mây của chúng tôi, tự động tải lên dữ liệu máy và hình ảnh trong khi tải xuống các bản cập nhật cơ sở dữ liệu mới nhất.Các kỹ sư của chúng tôi liên tục tối ưu hóa các thuật toán dựa trên dữ liệu thu thập được, cung cấp cập nhật cơ sở dữ liệu đám mây thường xuyên cho tất cả khách hàng.
Hiệu suất đếm hiện tại cho các cuộn và thành phần khác nhau là như sau, với các cập nhật thuật toán liên tục tăng tốc độ và độ chính xác hơn nữa:
| Kích thước cuộn | Kích thước bộ phận | Số lượng | Độ chính xác | Tốc độ |
|---|---|---|---|---|
| 7" (180mm) | 01005 | 40000 | 99.98% | 9-10s |
| 7" (180mm) | 0201 | 20000 | 99.99% | 8-9s |
| 7" (180mm) | 0402 | 10000 | 99.99% | 7-8s |
| 7" (180mm) | 0603 | 5000 | 99.99% | 7-8s |
| 10" (254mm) | 1206 | 5000 | 99.99% | 7-8s |
| 15" (380mm) | 1206 | 10000 | 99.99% | 7-8s |