| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | XC-01 |
| MOQ: | 1 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Loại | Tích hợp, vi tiêu điểm |
|---|---|
| Điện áp ống tối đa | 80kV |
| Dòng điện ống tối đa | 700µA |
| Kích thước điểm ảnh | 30µm |
| Loại | FPD kỹ thuật số siêu nét |
|---|---|
| Diện tích hiệu dụng | 430mm × 430mm |
| Kích thước điểm ảnh | 139µm |
| Độ phân giải | 3072 × 3072 |
| Kích thước tối đa | 17" (430mm) |
|---|---|
| Độ dày tối đa | 88mm |
| Kích thước linh kiện tối thiểu | 01005 |
| Tốc độ | 7-10s |
| Độ chính xác | 01005 ≥ 99.98%, 0201 trở lên ≥ 99.99% |
| Kích thước | 1000mm (D) × 1300mm (R) × 1820mm (C) |
|---|---|
| Trọng lượng | 580kg |
| Nguồn điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Công suất tối đa | 800W |
| Máy tính công nghiệp | CPU I7, RAM 16G, SSD 256G + HDD 4T |
| Màn hình | LCD HDMI 24" |
| Rò rỉ bức xạ | Không rò rỉ, tiêu chuẩn quốc tế: ≤1µSv/h |
|---|---|
| Khóa an toàn cửa sau | Tự động tắt nguồn tia X khi cửa mở |
| Bảo vệ chống kẹt | Rèm ánh sáng an toàn bao phủ toàn bộ ngăn kéo |
| Dừng khẩn cấp | Nút tắt nguồn khẩn cấp gắn phía trước |
| Kích thước cuộn | Kích thước linh kiện | Số lượng | Độ chính xác | Tốc độ |
|---|---|---|---|---|
| 7" (180mm) | 01005 | 40000 | 99.98% | 9-10s |
| 7" (180mm) | 0201 | 20000 | 99.99% | 8-9s |
| 7" (180mm) | 0402 | 10000 | 99.99% | 7-8s |
| 7" (180mm) | 0603 | 5000 | 99.99% | 7-8s |
| 10" (254mm) | 1206 | 5000 | 99.99% | 7-8s |
| 15" (380mm) | 1206 | 10000 | 99.99% | 7-8s |