| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | XC-01 |
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 20000-30000 USD |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Loại | Tích hợp, microfocus |
|---|---|
| Điện áp ống tối đa | 80kV |
| Dòng điện ống tối đa | 700μA |
| Kích thước điểm lấy nét | 30μm |
| Loại | FPD kỹ thuật số siêu nét |
|---|---|
| Diện tích hiệu dụng | 430mm * 430mm |
| Kích thước pixel | 139μm |
| Độ phân giải | 3072 * 3072 |
| Kích thước tối đa | 17" (430mm) |
|---|---|
| Độ dày tối đa | 88mm |
| Kích thước linh kiện tối thiểu | 01005 |
| Tốc độ | 7-10s |
| Độ chính xác | 01005 ≥ 99,98%, 0201 trở lên ≥ 99,99% |
| Kích thước | 1000mm (D) * 1300mm (R) * 1820mm (C) |
|---|---|
| Trọng lượng | 580kg |
| Nguồn điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Công suất tối đa | 800W |
| Máy tính công nghiệp | CPU I7, RAM 16G, SSD 256G + HDD 4T |
| Màn hình | LCD HDMI 24" |
| Rò rỉ bức xạ | Không rò rỉ, tiêu chuẩn quốc tế: ≤1μSv/h |
|---|---|
| Khóa an toàn cửa sau | Tự động tắt nguồn tia X khi cửa mở |
| Bảo vệ chống kẹt | Rèm ánh sáng an toàn bao phủ toàn bộ ngăn kéo |
| Dừng khẩn cấp | Nút tắt nguồn khẩn cấp gắn phía trước |
| Kích thước cuộn | Kích thước linh kiện | Số lượng | Độ chính xác | Tốc độ |
|---|---|---|---|---|
| 7" (180mm) | 01005 | 40000 | 99,98% | 9-10s |
| 7" (180mm) | 0201 | 20000 | 99,99% | 8-9s |
| 7" (180mm) | 0402 | 10000 | 99,99% | 7-8s |
| 7" (180mm) | 0603 | 5000 | 99,99% | 7-8s |
| 10" (254mm) | 1206 | 5000 | 99,99% | 7-8s |
| 15" (380mm) | 1206 | 10000 | 99,99% | 7-8s |