| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | X-6000 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tải trọng tối đa | 15kg |
| Kích thước | 420mm x 420mm |
| Khu vực có thể phát hiện | 400mm x 400mm |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại | Kín, vi tiêu điểm |
| Điện áp ống tối đa | 90kV |
| Dòng điện ống tối đa | 200μA |
| Kích thước điểm lấy nét | 5μm |
| Chức năng | Tự động làm nóng trước |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Khu vực hiệu dụng | 130mm x 130mm |
| Kích thước điểm ảnh | 85μm |
| Độ phân giải | 1536 x 1536 |
| Tốc độ khung hình | 20fps |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ phóng đại | Hình học 150X, Hệ thống 1500X |
| Tốc độ kiểm tra | Tối đa 3.0 giây/điểm |
| Kích thước | 1100mm (D) x 1000mm (R) x 1600mm (C) |
| Trọng lượng | 1000kg |
| Nguồn điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Công suất tối đa | 1300W |
| Máy tính công nghiệp | CPU Intel I5, RAM 8G, SSD 240GB |
| Màn hình | LCD HDMI 24" |
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Rò rỉ bức xạ | ≤1μSv/h |
| Công tắc an toàn điện từ | Khóa khi bật tia X |
| Cửa sổ quan sát kính chì | Chắn bức xạ để quan sát trạng thái bên trong |
| Khóa liên động cửa sổ và cửa sau | Ống tia X tắt ngay lập tức khi mở |
| Bảo vệ ống | Ngăn thoát phần mềm mà không tắt ống tia X đúng cách |
| Dừng khẩn cấp | Nằm cạnh vị trí vận hành để cắt điện ngay lập tức |
| Mô-đun chức năng | Vận hành |
|---|---|
| Điều khiển ống tia X | Kích hoạt bằng cách nhấp chuột |
| Thanh trạng thái | Chỉ báo trực quan về trạng thái khóa liên động, làm nóng trước và tia X |
| Điều chỉnh hiệu ứng hình ảnh | Độ sáng, độ tương phản và độ lợi có thể điều chỉnh để có hình ảnh tối ưu |
| Danh sách sản phẩm | Lưu và gọi lại các thông số kiểm tra để cải thiện hiệu quả |
| Cửa sổ điều hướng | Chức năng nhấp để di chuyển với định vị bằng camera |
| Trạng thái trục chuyển động | Hiển thị tọa độ thời gian thực |
| Kết quả kiểm tra | Hiển thị có tổ chức các kết quả đo lường (tỷ lệ lỗ rỗng, khoảng cách, diện tích) |
| Kiểm soát tốc độ | Chậm, bình thường, nhanh |
| Đo tỷ lệ lỗ rỗng | Phân tích bóng hàn BGA với phát hiện lỗ rỗng tự động và chỉ báo NG/OK |
| Chức năng | Mô tả |
|---|---|
| Khoảng cách | Đo khoảng cách dọc từ điểm đến đường cơ sở |
| Tỷ lệ khoảng cách | Tính toán tỷ lệ phần trăm cho tốc độ hàn xuyên lỗ |
| Góc | Đo góc giữa các tia được xác định |