| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | X-6000 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Loại | Đóng, lấy nét vi mô |
| Năng lượng ống tối đa | 90kV |
| Dòng điện ống tối đa | 200μA |
| Kích thước điểm tiêu cự | 5μm |
| Chức năng | Auto preheat |
| Khu vực có hiệu quả | 130mm × 130mm |
| Kích thước pixel | 85μm |
| Nghị quyết | 1536×1536 |
| Tỷ lệ khung hình | 20fps |
| Kích thước | 420mm × 420mm |
| Khu vực phát hiện | 400mm × 400mm |
| Trọng lượng tối đa | 15kg |
| Tăng kích thước | Kiểu học 150X. Hệ thống 1500X. |
| Tốc độ kiểm tra | Tối đa 3,0s/điểm |
| Kích thước | 1100mm (L) × 1000mm (W) × 1600mm (H) |
| Trọng lượng | 1000kg |
| Cung cấp điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Sức mạnh tối đa | 1300W |
| PC công nghiệp | CPU Intel I5, RAM 8G, SSD 240GB |
| Trình hiển thị | 24" HDMI LCD |
| Sự rò rỉ bức xạ | Không rò rỉ |
| Cửa sổ quan sát bằng kính chì | Màn chắn cửa sổ kính chì trong suốt bức xạ để quan sát tình trạng bên trong |
| Khóa an toàn cửa sổ và cửa sau | Bơm tia X tắt ngay khi mở cửa sổ hoặc cửa |
| Chuyển đổi an toàn điện từ | Khóa khi tia X đang hoạt động, ngăn cửa sổ mở |
| Ngừng khẩn cấp | Nằm bên cạnh vị trí hoạt động để ngắt điện ngay lập tức |
| Bảo vệ ống | Phần mềm ngăn chặn rời khỏi mà không đóng ống X-quang |
| Mô-đun chức năng | Hoạt động | Bàn phím và chuột có thể hoàn thành tất cả các hoạt động |
| Điều khiển ống X quang | Sử dụng chuột để nhấp vào nút X có thể bật hoặc tắt tia X. | |
| Biểu trạng | Chỉ ra trạng thái khóa, trạng thái trước khi làm nóng và trạng thái tia X bằng cách nhấp nháy màu đỏ và màu xanh lá cây. | |
| Điều chỉnh hiệu ứng hình ảnh | Độ sáng, độ tương phản và tăng hình ảnh có thể được điều chỉnh tự do để đạt được kết quả thỏa đáng. | |
| Danh sách sản phẩm | Người dùng có thể lưu các thông số kiểm tra như vị trí trục Z, độ sáng, độ tương phản và tăng, và có thể trực tiếp gọi các thông số. | |
| Cửa sổ điều hướng | bảng sẽ di chuyển đến vị trí bạn nhấp và hiển thị trên màn hình. | |
| Tình trạng trục chuyển động | Hiển thị tọa độ thời gian thực. | |
| Kết quả kiểm tra | Các kết quả đo (tỷ lệ trống, khoảng cách, diện tích, vv, được thiết lập bởi người dùng) hiển thị theo thứ tự. | |
| Kiểm soát tốc độ | Tốc độ di chuyển của mỗi trục có thể được điều chỉnh là chậm, bình thường và nhanh. | |
| đo lường tỷ lệ trống | Tính toán tự động | Nhấp vào hai điểm để xác định hình chữ nhật. |
| Điều chỉnh các thông số | Người dùng có thể điều chỉnh ngưỡng màu xám, pixel, độ tương phản, lọc kích thước và các thông số khác. | |
| Thêm khoảng trống bằng tay | Người dùng có thể vẽ một đa giác hoặc một hình tự do và tính toán nó như một khoảng trống trong tỷ lệ trống. | |
| Lưu thông số | Người dùng có thể lưu các tham số như ngưỡng màu xám, pixel, độ tương phản, lọc kích thước và các tham số khác, và có thể trực tiếp gọi các tham số. | |
| Chức năng đo khác | Khoảng cách | Nhấp vào các điểm A và B để thiết lập như đường cơ bản, sau đó nhấp vào điểm C để đo khoảng cách dọc từ điểm C đến đường cơ bản. |
| Tỷ lệ khoảng cách | Nó chủ yếu được sử dụng để đo tốc độ hàn của lỗ thông qua. | |
| góc | Nhấp vào các điểm A và B để thiết lập như đường cơ sở, sau đó nhấp vào điểm C để đo góc giữa các tia BA và BC. | |
| Xanh | Nhấp vào ba điểm để xác định một vòng tròn và đo chu vi, diện tích và bán kính. | |
| Vòng tròn | Nó chủ yếu được sử dụng để đo các thành phần vuông, nhấp hai điểm để xác định vuông, đo chiều dài, chiều rộng và diện tích. | |
| Kiểm tra tự động | Cài đặt bằng tay | Người dùng có thể đặt bất kỳ vị trí nào trên bàn làm điểm kiểm tra, phần mềm sẽ tự động kiểm tra và lưu hình ảnh. |
| Mảng | Đối với các điểm kiểm tra thông thường, người dùng chỉ cần thiết lập hai điểm kiểm tra và số hàng và cột, phần mềm sẽ tự động kiểm tra từng điểm và lưu hình ảnh. | |
| Xác định tự động | Đối với các điểm kiểm tra có các tính năng rõ ràng, phần mềm tự động xác định vị trí, đo lường và lưu hình ảnh. |