| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | Tia X-6000 |
| MOQ: | 1 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Loại | Kín, vi tiêu điểm |
|---|---|
| Điện áp ống tối đa | 90kV |
| Dòng điện ống tối đa | 200μA |
| Kích thước điểm lấy nét | 5μm |
| Chức năng | Tự động làm nóng trước |
| Diện tích hiệu dụng | 130mm*130mm |
|---|---|
| Kích thước pixel | 85μm |
| Độ phân giải | 1536*1536 |
| Tốc độ khung hình | 20fps |
| Kích thước | 420mm*420mm |
|---|---|
| Diện tích có thể phát hiện | 400mm*400mm |
| Tải trọng tối đa | 15kg |
| Độ phóng đại | Hình học 150X | Hệ thống 1500X |
|---|---|
| Tốc độ kiểm tra | Tối đa 3,0 giây/điểm |
| Kích thước | 1100mm (D) * 1000mm (R) * 1600mm (C) |
| Trọng lượng | 1000kg |
| Nguồn điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Công suất tối đa | 1300W |
| Máy tính công nghiệp | CPU Intel I5, RAM 8G, SSD 240GB |
| Màn hình | LCD HDMI 24" |
| Rò rỉ bức xạ | Không rò rỉ, tiêu chuẩn quốc tế: ≤1μSv/h |
|---|---|
| Cửa sổ quan sát kính chì | Cửa sổ kính chì trong suốt che chắn bức xạ để quan sát trạng thái bên trong |
| Khóa liên động an toàn cửa sổ và cửa sau | Ống tia X tắt ngay lập tức khi mở; ngăn kích hoạt tia X khi mở |
| Công tắc an toàn điện từ | Khóa khi tia X đang bật, ngăn mở cửa sổ |
| Dừng khẩn cấp | Nằm cạnh vị trí vận hành để cắt điện tức thời |
| Bảo vệ ống | Ngăn thoát phần mềm mà không tắt ống tia X đúng cách |
| Mô-đun chức năng | Vận hành |
|---|---|
| Điều khiển ống tia X | Kích hoạt bằng chuột với hiển thị điện áp/dòng điện thời gian thực và cài đặt có thể điều chỉnh |
| Thanh trạng thái | Chỉ báo trực quan về khóa liên động, làm nóng trước và trạng thái tia X |
| Điều chỉnh hiệu ứng hình ảnh | Độ sáng, độ tương phản và độ lợi có thể điều chỉnh để có hình ảnh tối ưu |
| Danh sách sản phẩm | Lưu và gọi lại các thông số kiểm tra để cải thiện hiệu quả |
| Cửa sổ điều hướng | Chức năng nhấp để di chuyển với định vị bằng camera |
| Trạng thái trục chuyển động | Hiển thị tọa độ thời gian thực |
| Kết quả kiểm tra | Hiển thị có tổ chức các kết quả đo lường (tỷ lệ lỗ rỗng, khoảng cách, diện tích) |
| Điều khiển tốc độ | Tốc độ di chuyển có thể điều chỉnh cho từng trục (chậm, bình thường, nhanh) |
| Tính toán tự động | Phân tích bóng hàn dựa trên hình chữ nhật với phát hiện lỗ rỗng tự động và chỉ báo NG/OK |
|---|
| Khoảng cách | Đo khoảng cách dọc từ điểm đến đường cơ sở |
|---|---|
| Tỷ lệ khoảng cách | Tính toán tỷ lệ phần trăm cho tỷ lệ hàn xuyên lỗ |
| Góc | Đo góc giữa các tia được xác định |
| Cài đặt thủ công | Định vị điểm kiểm tra tùy chỉnh với chụp ảnh tự động |
|---|