| ชื่อแบรนด์: | WELLMAN |
| หมายเลขรุ่น: | เอ็กซ์เรย์ X-6000 |
| MOQ: | 1 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| พิมพ์ | ปิด, ไมโครโฟกัส |
|---|---|
| แรงดันไฟสูงสุดของท่อ | 90kV (ไม่จำเป็น) |
| กระแสไฟสูงสุดของหลอด | 200ไมโครเอ |
| ขนาดจุดโฟกัส | 5μm |
| การทำงาน | เปิดเครื่องอัตโนมัติ |
| พื้นที่ที่มีประสิทธิภาพ | 130มม.*130มม |
|---|---|
| ขนาดพิกเซล | 85μm |
| ปณิธาน | 1536*1536 |
| อัตราเฟรม | 20เฟรมต่อวินาที |
| ขนาด | 420มม.*420มม |
|---|---|
| พื้นที่ตรวจจับได้ | 400มม.*400มม |
| โหลดสูงสุด | 15กก |
| กำลังขยาย | เรขาคณิต 150X | ระบบ 1500X |
|---|---|
| ความเร็วในการตรวจสอบ | สูงสุด 3.0 วินาที/จุด |
| ขนาด | 1100 มม. (ย) * 1,000 มม. (กว้าง) * 1600 มม. (ส) |
| น้ำหนัก | 1,000กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-220V 50/60เฮิร์ต |
| พลังสูงสุด | 1300W |
| พีซีอุตสาหกรรม | ซีพียู Intel I5, แรม 8G, SSD 240GB |
| ผู้แสดง | จอแอลซีดี 24" HDMI |
| การรั่วไหลของรังสี | ไม่มีการรั่วไหล (มาตรฐานสากล: ≤1μSv/h) |
|---|---|
| หน้าต่างสังเกตการณ์กระจกตะกั่ว | หน้าต่างกระจกตะกั่วโปร่งใสป้องกันรังสีเพื่อสังเกตสถานะภายใน |
| อินเตอร์ล็อคนิรภัยประตูหน้าต่างและประตูหลัง | หลอดเอ็กซ์เรย์จะปิดทันทีเมื่อเปิด ป้องกันการเปิดใช้งาน X-ray เมื่อเปิด |
| สวิตช์นิรภัยแม่เหล็กไฟฟ้า | ล็อคเมื่อเปิดเครื่องเอ็กซเรย์ ป้องกันการเปิดหน้าต่าง |
| หยุดฉุกเฉิน | ตั้งอยู่ติดกับตำแหน่งการทำงานเพื่อตัดไฟทันที |
| การป้องกันท่อ | ป้องกันการออกจากซอฟต์แวร์โดยไม่ต้องปิดท่อเอ็กซ์เรย์อย่างเหมาะสม |
| โมดูลฟังก์ชัน | การดำเนินการ |
|---|---|
| การควบคุมหลอดเอ็กซ์เรย์ | การเปิดใช้งานการคลิกเมาส์ด้วยการแสดงแรงดันไฟฟ้า/กระแสแบบเรียลไทม์และการตั้งค่าที่ปรับได้ |
| แถบสถานะ | การแสดงสถานะอินเตอร์ล็อค การให้ความร้อนล่วงหน้า และการเอ็กซเรย์ด้วยภาพ |
| การปรับเอฟเฟกต์ภาพ | ปรับความสว่าง คอนทราสต์ และเกนได้เพื่อภาพที่ดีที่สุด |
| รายการสินค้า | บันทึกและเรียกคืนพารามิเตอร์การตรวจสอบเพื่อประสิทธิภาพที่ดีขึ้น |
| หน้าต่างการนำทาง | ฟังก์ชันคลิกเพื่อย้ายพร้อมการวางตำแหน่งตามทิศทางของกล้อง |
| สถานะแกนเคลื่อนที่ | การแสดงพิกัดแบบเรียลไทม์ |
| ผลการตรวจสอบ | แสดงผลการวัดอย่างเป็นระบบ (อัตราช่องว่าง, ระยะทาง, พื้นที่) |
| การควบคุมความเร็ว | ปรับความเร็วในการเคลื่อนที่ได้ในแต่ละแกน (ช้า, ปกติ, เร็ว) |
| การคำนวณอัตโนมัติ | การวิเคราะห์ลูกบอลบัดกรีแบบสี่เหลี่ยมผืนผ้าพร้อมการตรวจจับโมฆะอัตโนมัติและตัวบ่งชี้ NG/OK |
|---|
| ระยะทาง | การวัดระยะทางแนวตั้งจากจุดถึงเส้นฐาน |
|---|---|
| อัตราระยะทาง | การคำนวณอัตราส่วนเปอร์เซ็นต์สำหรับอัตราการบัดกรีทะลุรู |
| มุม | การวัดมุมระหว่างรังสีที่กำหนด |
| การตั้งค่าด้วยตนเอง | การกำหนดตำแหน่งจุดตรวจสอบแบบกำหนดเองพร้อมการจับภาพอัตโนมัติ |
|---|