| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | Tia X X-6800 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Nguồn tia X | |
|---|---|
| Loại | Đóng, lấy nét vi mô |
| Năng lượng ống tối đa | 90kV (110kV, 130kV tùy chọn) |
| Dòng điện ống tối đa | 200μA |
| Kích thước điểm tiêu cự | 5μm (4μm, 2μm tùy chọn) |
| Chức năng | Auto preheat |
| Máy phát hiện bảng phẳng | |
|---|---|
| góc nghiêng | 60° |
| Khu vực có hiệu quả | 130mm × 130mm |
| Kích thước pixel | 85μm |
| Nghị quyết | 1536×1536 |
| Tỷ lệ khung hình | 20fps |
| Bảng | |
|---|---|
| Trọng lượng tối đa | 10kg |
| Kích thước | 530mm × 530mm |
| Khu vực phát hiện | 500mm × 500mm |
| Thiết bị | |
|---|---|
| Tăng kích thước | Hình học 200X. Hệ thống 1500X. |
| Tốc độ kiểm tra | Tối đa 3,0s/điểm |
| Kích thước | 1360mm (L) × 1365mm (W) × 1730mm (H) |
| Trọng lượng | 1200kg |
| Sức mạnh tối đa | 1500W |
| Cung cấp điện | AC110-220V 50/60HZ |
| PC công nghiệp | CPU I5, RAM 8G, SSD 500GB |
| Trình hiển thị | 24" HDMI LCD |