| ชื่อแบรนด์: | WELLMAN |
| หมายเลขรุ่น: | XC-01 |
| ประเภท | แบบบูรณาการ, ไมโครโฟกัส |
| แรงดันไฟฟ้าหลอดสูงสุด | 80kV |
| กระแสหลอดสูงสุด | 700μA |
| ขนาดจุดโฟกัส | 30μm |
| ประเภท | FPD ดิจิทัลความละเอียดสูงพิเศษ |
| พื้นที่ใช้งาน | 430 มม. × 430 มม. |
| ขนาดพิกเซล | 139μm |
| ความละเอียด | 3072 × 3072 |
| ขนาดสูงสุด | 17" (430 มม.) |
| ความหนาสูงสุด | 88 มม. |
| ขนาดชิ้นส่วนต่ำสุด | 01005 |
| ความเร็ว | 7-10 วินาที |
| ความแม่นยำ | 01005 ≥ 99.98%, 0201 และสูงกว่า ≥ 99.99% |
| ขนาด | 1000 มม. (ยาว) × 1300 มม. (กว้าง) × 1820 มม. (สูง) |
| น้ำหนัก | 580 กก. |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC110-220V 50/60HZ |
| กำลังไฟสูงสุด | 800W |
| คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | I7 CPU, 16G RAM, 256G SSD + 4T HDD |
| จอแสดงผล | 24" HDMI LCD |
| การสแกนรหัสอัตโนมัติ | บาร์โค้ดและรหัส QR |
| การพิมพ์ฉลาก | พิมพ์อัตโนมัติเมื่อนำม้วนออก |
| บันทึกการนับ | สอบถามตามช่วงเวลาและหมายเลขใบสั่งงาน |
| ระบบการจัดการ | การรวมระบบ MES, ERP, WMS |
| การสลับโหมด | ไม่ต้องสลับระหว่างม้วนเดี่ยว/หลายม้วน |
| หมายเลขใบสั่งงาน | รองรับการบันทึกหมายเลขใบสั่งงาน |
| การรั่วไหลของรังสี | ไม่มีการรั่วไหล, มาตรฐานสากล: ≤1μSv/h |
| สวิตช์นิรภัยประตูหลัง | ปิดเครื่องรังสีเอกซ์อัตโนมัติเมื่อประตูเปิด |
| ป้องกันการหนีบ | ม่านแสงนิรภัยครอบลิ้นชักทั้งหมด |
| ปุ่มหยุดฉุกเฉิน | ปิดเครื่องฉุกเฉินที่ตำแหน่งการทำงานด้านหน้า |
| ขนาดม้วน | ขนาดชิ้นส่วน | ปริมาณ | ความแม่นยำ | ความเร็ว |
|---|---|---|---|---|
| 7" (180 มม.) | 01005 | 40000 | 99.98% | 9-10 วินาที |
| 7" (180 มม.) | 0201 | 20000 | 99.99% | 8-9 วินาที |
| 7" (180 มม.) | 0402 | 10000 | 99.99% | 7-8 วินาที |
| 7" (180 มม.) | 0603 | 5000 | 99.99% | 7-8 วินาที |
| 10" (254 มม.) | 1206 | 5000 | 99.99% | 7-8 วินาที |
| 15" (380 มม.) | 1206 | 10000 | 99.99% | 7-8 วินาที |