| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | XC-01 |
| Loại | Tích hợp, lấy nét vi mô |
| Năng lượng ống tối đa | 80kV |
| Dòng điện ống tối đa | 700μA |
| Kích thước điểm tiêu cự | 30μm |
| Loại | FPD kỹ thuật số siêu độ phân giải |
| Khu vực có hiệu quả | 430mm × 430mm |
| Kích thước pixel | 139μm |
| Nghị quyết | 3072 × 3072 |
| Kích thước tối đa | 17" (430mm) |
| Độ dày tối đa | 88mm |
| Kích thước bộ phận | 01005 |
| Tốc độ | 7-10 giây |
| Độ chính xác | 01005 ≥ 99,98%, 0201 và trên ≥ 99,99% |
| Kích thước | 1000mm (L) × 1300mm (W) × 1820mm (H) |
| Trọng lượng | 580kg |
| Cung cấp điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Sức mạnh tối đa | 800W |
| PC công nghiệp | I7 CPU, 16G RAM, 256G SSD + 4T HDD |
| Trình hiển thị | 24" HDMI LCD |
| Quét mã tự động | Mã vạch và mã QR |
| In nhãn | in tự động khi cuộn được tháo ra |
| Kỷ lục đếm | Hỏi hỏi theo khoảng thời gian và số đơn đặt hàng |
| Hệ thống quản lý | Tích hợp MES, ERP, WMS |
| Chuyển chế độ | Không cần chuyển đổi giữa single/multi-reel |
| Đơn yêu cầu làm việc số. | Hỗ trợ ghi lại số đơn đặt hàng |
| Sự rò rỉ bức xạ | Không rò rỉ, tiêu chuẩn quốc tế: ≤1μSv/h |
| Khóa an toàn cửa sau | Điện X-quang tự động tắt khi mở cửa |
| Chống chích | rèm đèn an toàn bao phủ toàn bộ ngăn kéo |
| Ngừng khẩn cấp | Vị trí hoạt động phía trước tắt nguồn khẩn cấp |
| Kích thước cuộn | Kích thước bộ phận | Số lượng | Độ chính xác | Tốc độ |
|---|---|---|---|---|
| 7" (180mm) | 01005 | 40000 | 99.98% | 9-10s |
| 7" (180mm) | 0201 | 20000 | 99.99% | 8-9s |
| 7" (180mm) | 0402 | 10000 | 99.99% | 7-8s |
| 7" (180mm) | 0603 | 5000 | 99.99% | 7-8s |
| 10" (254mm) | 1206 | 5000 | 99.99% | 7-8s |
| 15" (380mm) | 1206 | 10000 | 99.99% | 7-8s |