| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | X-6800 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Loại | Kín, vi tiêu điểm |
|---|---|
| Điện áp ống tối đa | 90kV (tùy chọn 110kV, 130kV) |
| Dòng điện ống tối đa | 200μA |
| Kích thước điểm tiêu cự | 5μm (tùy chọn 4μm, 2μm) |
| Chức năng | Tự động làm nóng trước |
| Diện tích hiệu dụng | 130mmx130mm |
|---|---|
| Kích thước pixel | 85μm |
| Độ phân giải | 1536x1536 |
| Tốc độ khung hình | 20fps |
| Góc nghiêng | 60° |
| Kích thước | 530mmx530mm |
|---|---|
| Diện tích có thể phát hiện | 500mmx500mm |
| Tải trọng tối đa | 10kg |
| Độ phóng đại | Hình học 200X | Hệ thống 1500X |
|---|---|
| Tốc độ kiểm tra | Tối đa 3.0 giây/điểm |
| Kích thước | 1360mm (D) x 1365mm (R) x 1730mm (C) |
| Trọng lượng | 1200kg |
| Nguồn điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Công suất tối đa | 1500W |
| Máy tính công nghiệp | CPU I5, RAM 8G, SSD 500GB |
| Màn hình | LCD HDMI 24" |