| ชื่อแบรนด์: | WELLMAN |
| หมายเลขรุ่น: | เอ็กซ์-6800 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ประเภท | ปิด มิโครโฟกัส |
|---|---|
| ความดันท่อสูงสุด | 90kV (110kV, 130kV เป็นตัวเลือก) |
| กระแสท่อสูงสุด | 200μA |
| ขนาดจุดไฟ | 5μm (4μm, 2μm เป็นตัวเลือก) |
| หน้าที่ | อัตโนมัติทําความร้อนก่อน |
| พื้นที่ใช้ได้ | 130mm × 130mm |
|---|---|
| ขนาดพิกเซล | 85μm |
| การแก้ไข | 1536×1536 |
| อัตราเฟรม | 20fps |
| มุมเลื่อน | 60° |
| ขนาด | 530 มิลลิเมตร × 530 มิลลิเมตร |
|---|---|
| พื้นที่ตรวจสอบ | 500 มม × 500 มม |
| ภาระสูงสุด | 10 กก. |
| การขยายขนาด | กณิตศาสตร์ 200X -- ระบบ 1500X |
|---|---|
| ความเร็วในการตรวจสอบ | สูงสุด 3.0s/จุด |
| ขนาด | ขนาดของกระดูกในกระดูก |
| น้ําหนัก | 1200 กก |
| พลังงานไฟฟ้า | AC110-220V 50/60HZ |
| พลังงานสูงสุด | 1500W |
| PC อุตสาหกรรม | CPU I5 แรม 8G SSD 500GB |
| การแสดง | 24 นิ้ว HDMI LCD |