| ชื่อแบรนด์: | Wellman |
| หมายเลขรุ่น: | x8800 |
| MOQ: | 1 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
ระบบตรวจสอบรังสี X8800 มิโครโฟกัส - ระบบตรวจสอบรังสี X อุตสาหกรรมความแม่นยําสูงที่มีหลอดรังสี X Hamamatsu ของญี่ปุ่นที่มีลักษณะความปลอดภัยที่ก้าวหน้าและความสามารถในการตรวจสอบอัตโนมัติ
| ยี่ห้อ | ญี่ปุ่น ฮามามัตซู |
|---|---|
| ประเภท | ปิด มิโครโฟกัส |
| ความดันท่อสูงสุด | 90KV |
| กระแสท่อสูงสุด | 200μA |
| ขนาดจุดไฟ | 5μm |
| หน้าที่ | อัตโนมัติทําความร้อนก่อน |
| พื้นที่ใช้ได้ | 130mm*130mm |
|---|---|
| ขนาดพิกเซล | 85μm |
| การแก้ไข | 1536*1536 |
| อัตราเฟรม | 20fps |
| มุมเลื่อน | ± 45° |
| มุมหมุน | 360° |
| การขยายขนาด | กณิตศาสตร์: 200X ระบบ: 1500X |
|---|---|
| ความเร็วในการตรวจสอบ | สูงสุด 3.0s/จุด |
| ขนาด | 1550mm ((L) * 1600mm ((W) * 1700mm ((H) |
| น้ําหนัก | 1800 กิโลกรัม |
| พลังงานไฟฟ้า | AC110-220V 50/60HZ |
| พลังงานสูงสุด | 1800W |
| โมดูลฟังก์ชัน | คําอธิบาย |
|---|---|
| การปฏิบัติงาน | การควบคุมโดยครบถ้วนผ่านคีย์บอร์ดและหนู |
| การควบคุมท่อ X-ray | การทํางานด้วยคลิกหนู พร้อมการแสดงและปรับความแรงดัน/กระแสในเวลาจริง |
| แผ่นสถานะ | ตัวชี้วัดทางสายตาสําหรับสภาวะการล็อค, การทําความร้อนก่อนและการถ่าย X-ray |
| การปรับภาพ | ปรับความสว่าง, ความแตกต่างและการเพิ่มค่า |
| รายการสินค้า | ปริมาตรการตรวจเก็บและเรียกคืนเพื่อประสิทธิภาพ |
| หน้าต่างการนําทาง | การตั้งตําแหน่งตารางที่คลิกเพื่อขยับ |
| สถานะแกนการเคลื่อนไหว | การแสดงพิกัดในเวลาจริง |
| ผลการตรวจ | การแสดงผลการวัด (อัตราการว่าง, ระยะทาง, พื้นที่, เป็นต้น) |
| ระบบควบคุมความเร็ว | ความเร็วการเคลื่อนไหวที่ปรับได้สําหรับแต่ละแกน |