| Tên thương hiệu: | Wellman |
| Số mô hình: | X8800 |
| MOQ: | 1 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Hệ thống kiểm tra tia X Microfocus X8800 - Hệ thống kiểm tra tia X công nghiệp chính xác cao có ống X Hamamatsu Nhật Bản với các tính năng an toàn tiên tiến và khả năng kiểm tra tự động.
| Thương hiệu | Nhật Bản Hamamatsu |
|---|---|
| Loại | Đóng, lấy nét vi mô |
| Điện áp ống tối đa | 90KV |
| Dòng điện ống tối đa | 200μA |
| Kích thước điểm tiêu cự | 5μm |
| Chức năng | Auto preheat |
| Khu vực có hiệu quả | 130mm*130mm |
|---|---|
| Kích thước pixel | 85μm |
| Nghị quyết | 1536*1536 |
| Tỷ lệ khung hình | 20fps |
| góc nghiêng | ± 45° |
| góc xoay | 360° |
| Tăng kích thước | Hình học: 200X. Hệ thống: 1500X. |
|---|---|
| Tốc độ kiểm tra | Tối đa 3,0s/điểm |
| Kích thước | 1550mm ((L) * 1600mm ((W) * 1700mm ((H) |
| Trọng lượng | 1800kg |
| Nguồn cung cấp điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Sức mạnh tối đa | 1800W |
| Mô-đun chức năng | Mô tả |
|---|---|
| Hoạt động | Kiểm soát hoàn chỉnh thông qua bàn phím và chuột |
| Điều khiển ống X quang | Hoạt động nhấp chuột với hiển thị và điều chỉnh điện áp / dòng trong thời gian thực |
| Biểu trạng | Các chỉ báo trực quan cho trạng thái khóa, trước nhiệt và tia X |
| Điều chỉnh hình ảnh | Cài đặt độ sáng, độ tương phản và tăng tùy chỉnh |
| Danh sách sản phẩm | Lưu và thu hồi các thông số kiểm tra hiệu quả |
| Cửa sổ điều hướng | Định vị bảng nhấp để di chuyển |
| Tình trạng trục chuyển động | Hiển thị tọa độ thời gian thực |
| Kết quả kiểm tra | Hiển thị kết quả đo (tỷ lệ trống, khoảng cách, diện tích, v.v.) |
| Kiểm soát tốc độ | Tốc độ chuyển động điều chỉnh cho mỗi trục |