| ชื่อแบรนด์: | WELLMAN |
| หมายเลขรุ่น: | x6800 |
| MOQ: | 1 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| แหล่งกำเนิดรังสีเอกซ์ | |
|---|---|
| พิมพ์ | ปิด, ไมโครโฟกัส |
| แรงดันไฟสูงสุดของท่อ | 90kV |
| กระแสไฟสูงสุดของหลอด | 200ไมโครเอ |
| ขนาดจุดโฟกัส | 5μm |
| การทำงาน | เปิดเครื่องอัตโนมัติ |
| เครื่องตรวจจับจอแบน | |
| พื้นที่ที่มีประสิทธิภาพ | 130มม.×130มม |
| ขนาดพิกเซล | 85μm |
| ปณิธาน | 1536×1536 |
| อัตราเฟรม | 20เฟรมต่อวินาที |
| มุมเอียงได้ | 60° |
| โต๊ะ | |
| ขนาด | 530มม.×530มม |
| พื้นที่ตรวจจับได้ | 500มม.×500มม |
| โหลดสูงสุด | 10กก |
| อุปกรณ์ | |
| กำลังขยาย | เรขาคณิต 200X | ระบบ 1500X |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | สูงสุด 3.0 วินาที/จุด |
| ขนาด | 1360 มม. (ย)×1365 มม. (กว้าง)×1730 มม. (ส) |
| น้ำหนัก | 1200กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-220V 50/60เฮิร์ต |
| กำลังสูงสุด | 1500W |
| พีซีอุตสาหกรรม | ซีพียู I5, แรม 8G, SSD 500GB |
| แสดง | จอแอลซีดี 24" HDMI |
| การรั่วไหลของรังสี | ไม่มีการรั่วไหล มาตรฐานสากล: ≤1μSv/h |
| หน้าต่างสังเกตการณ์กระจกตะกั่ว | หน้าต่างกระจกตะกั่วโปร่งใสช่วยป้องกันรังสีเพื่อการสังเกตภายในที่ปลอดภัย |
| อินเตอร์ล็อคนิรภัยประตูหน้าต่างและประตูหลัง | หลอดเอ็กซ์เรย์จะปิดทันทีเมื่อหน้าต่างหรือประตูหลังเปิด ป้องกันการเปิดใช้งาน X-ray เมื่อเปิด |
| สวิตช์นิรภัยแม่เหล็กไฟฟ้า | ล็อคหน้าต่างการสังเกตเมื่อ X-ray ทำงาน |
| หยุดฉุกเฉิน | ตั้งอยู่ติดกับตำแหน่งการทำงานเพื่อตัดไฟทันที |
| การป้องกันท่อ | ซอฟต์แวร์ป้องกันไม่ให้ผู้ใช้ออกโดยไม่ต้องปิดท่อเอ็กซ์เรย์อย่างเหมาะสม |
| โมดูลฟังก์ชัน | การดำเนินการ |
|---|---|
| การควบคุมคีย์บอร์ด/เมาส์อย่างสมบูรณ์ | การดำเนินการทั้งหมดสามารถทำได้โดยใช้แป้นพิมพ์และเมาส์ |
| การควบคุมหลอดเอ็กซ์เรย์ | การเปิดใช้งานการคลิกเมาส์ด้วยการแสดงแรงดันไฟฟ้า/กระแสแบบเรียลไทม์ และการตั้งค่าที่ปรับได้ผ่านปุ่ม แถบเลื่อน หรืออินพุตโดยตรง |
| แถบสถานะ | การแสดงสถานะอินเทอร์ล็อค สถานะก่อนทำความร้อน และสถานะเอ็กซ์เรย์ด้วยภาพพร้อมไฟกะพริบสีแดง/เขียวสลับกัน |
| การปรับเอฟเฟกต์ภาพ | ปรับความสว่าง คอนทราสต์ และเกนได้ฟรีเพื่อคุณภาพของภาพที่ดีที่สุด |
| รายการสินค้า | บันทึกและเรียกคืนพารามิเตอร์การตรวจสอบ (ตำแหน่งแกน Z, ความสว่าง, คอนทราสต์, อัตราขยาย) เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพด้วยผลิตภัณฑ์ซ้ำ |
| หน้าต่างการนำทาง | กล้องจับภาพตาราง คลิกที่ใดก็ได้เพื่อย้ายตารางไปยังตำแหน่งที่เลือก |
| สถานะแกนเคลื่อนที่ | การแสดงพิกัดแบบเรียลไทม์ |
| ผลการตรวจสอบ | แสดงผลการวัดอย่างเป็นระบบ (อัตราช่องว่าง ระยะทาง พื้นที่ ฯลฯ) |
| การควบคุมความเร็ว | ปรับความเร็วในการเคลื่อนที่ได้ในแต่ละแกน (ช้า, ปกติ, เร็ว) |
| การวัดอัตราช่องว่าง | การคำนวณอัตโนมัติพร้อมการเลือกสี่เหลี่ยม วัดขอบลูกประสาน แผ่นอิเล็กโทรด ช่องว่างภายใน แสดงอัตราช่องว่าง พื้นที่ เส้นรอบวง ขนาด ตัวบ่งชี้ NG/OK ด้วยสีแดง/เขียว |
| การปรับพารามิเตอร์ | เกณฑ์ระดับสีเทา, พิกเซล, คอนทราสต์, การกรองขนาดที่ปรับได้เพื่อให้ได้ผลลัพธ์ที่แม่นยำ |
| การบวกโมฆะด้วยตนเอง | วาดรูปหลายเหลี่ยมหรือตัวเลขอิสระเพื่อคำนวณเป็นโมฆะในการคำนวณอัตรา |
| การบันทึกพารามิเตอร์ | บันทึกพารามิเตอร์การวัดเพื่อการตรวจสอบผลิตภัณฑ์ซ้ำอย่างมีประสิทธิภาพ |
| ฟังก์ชั่นการวัดเพิ่มเติม | การวัดระยะทาง การคำนวณอัตราระยะทาง การวัดมุม การวัดรัศมี การวัดเส้นรอบวงพร้อมการวิเคราะห์ทางเรขาคณิตที่ครอบคลุม |