| ชื่อแบรนด์: | WELLMAN |
| หมายเลขรุ่น: | XC-01 |
| MOQ: | 1 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ประเภทแหล่งกำเนิด X-ray | แบบบูรณาการ, microfocus |
| แรงดันไฟฟ้าหลอดสูงสุด | 80kV |
| กระแสหลอดสูงสุด | 700μA |
| ขนาดจุดโฟกัส | 30μm |
| ประเภทเครื่องตรวจจับแบบแผงแบน | FPD ดิจิทัล Super Definition |
| พื้นที่ใช้งาน | 430 มม. × 430 มม. |
| ขนาดพิกเซล | 139μm |
| ความละเอียด | 3072 × 3072 |
| ขนาดม้วน/ถาดสูงสุด | 17" (430 มม.) |
| ความหนาสูงสุด | 88 มม. |
| ขนาดชิ้นส่วนต่ำสุด | 01005 |
| ความเร็ว | 7-10 วินาที |
| ความแม่นยำ | 01005 ≥ 99.98%, 0201 และสูงกว่า ≥ 99.99% |
| ขนาดอุปกรณ์ | 1000 มม. (ยาว) × 1300 มม. (กว้าง) × 1820 มม. (สูง) |
| น้ำหนัก | 580 กก. |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC110-220V 50/60HZ |
| กำลังไฟสูงสุด | 800W |
| คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | I7 CPU, 16G RAM, 256G SSD + 4T HDD |
| จอแสดงผล | 24" HDMI LCD |
| ฟังก์ชัน | คำอธิบาย |
|---|---|
| สแกนรหัสอัตโนมัติ | บาร์โค้ดและรหัส QR |
| พิมพ์ฉลาก | พิมพ์ฉลากที่เกี่ยวข้องเมื่อผู้ใช้หยิบม้วนออก |
| บันทึกการนับ | สอบถามตามช่วงเวลา, หมายเลขใบสั่งงาน |
| การเชื่อมต่อระบบการจัดการ | MES, ERP, WMS ฯลฯ |
| การสลับโหมด | ไม่จำเป็นต้องสลับโหมดม้วนเดี่ยว/หลายม้วน |
| หมายเลขใบสั่งงาน | รองรับการบันทึกหมายเลขใบสั่งงาน |
| คุณสมบัติ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| การรั่วไหลของรังสี | ไม่มีการรั่วไหล, มาตรฐานสากล: ≤1μSv/h |
| สวิตช์นิรภัยประตูหลัง | หลอด X-ray ปิดทันทีเมื่อประตูหลังเปิด |
| ป้องกันการหนีบ | ม่านแสงนิรภัยครอบคลุมลิ้นชักทั้งหมด หยุดทันทีเมื่อตรวจพบสิ่งกีดขวาง |
| หยุดฉุกเฉิน | อยู่ที่ตำแหน่งการทำงานด้านหน้า กดเพื่อปิดเครื่อง |
เวลาและความแม่นยำในการนับสำหรับขนาดม้วนต่างๆ ประสิทธิภาพดีขึ้นด้วยการอัปเดตอัลกอริทึม
| ขนาดม้วน | ขนาดชิ้นส่วน | ปริมาณ | ความแม่นยำ | ความเร็ว |
|---|---|---|---|---|
| 7" (180 มม.) | 01005 | 40000 | 99.98% | 9-10 วินาที |
| 7" (180 มม.) | 0201 | 20000 | 99.99% | 8-9 วินาที |
| 7" (180 มม.) | 0402 | 10000 | 99.99% | 7-8 วินาที |
| 7" (180 มม.) | 0603 | 5000 | 99.99% | 7-8 วินาที |
| 10" (254 มม.) | 1206 | 5000 | 99.99% | 7-8 วินาที |
| 15" (380 มม.) | 1206 | 10000 | 99.99% | 7-8 วินาที |
ซอฟต์แวร์การนับของเราใช้อัลกอริทึมการเรียนรู้เชิงลึก AI ที่ทรงพลัง ซึ่งระบุส่วนประกอบโดยอัตโนมัติโดยไม่ต้องผูกด้วยตนเอง อัลกอริทึมเรียนรู้จากข้อมูลส่วนประกอบที่นับได้ รวมถึง:
เมื่อปริมาณการนับเพิ่มขึ้น ผลลัพธ์จะมีความแม่นยำมากขึ้นเรื่อยๆ ระบบจัดการส่วนประกอบที่คล้ายกันหรือถาดขนาดใหญ่ได้อย่างง่ายดาย
เครื่องนับ Wellman X-ray ทุกเครื่องเชื่อมต่อกับฐานข้อมูลคลาวด์ของเรา ข้อมูลเครื่องและรูปภาพจะอัปโหลดไปยังคลาวด์ และดาวน์โหลดการอัปเดตฐานข้อมูลล่าสุดโดยอัตโนมัติ วิศวกรของเราปรับปรุงอัลกอริทึมตามข้อมูลที่รวบรวมและอัปเดตฐานข้อมูลเป็นประจำ
เมื่อเวลาผ่านไป ความแม่นยำในการนับจะเข้าใกล้ 100% ด้วยการครอบคลุมประเภทส่วนประกอบที่ขยายออก เมื่อนับส่วนประกอบใหม่ ซอฟต์แวร์ของเราจะเข้าถึงข้อมูลฐานข้อมูลที่จัดเก็บไว้โดยตรง ทำให้ได้ประสิทธิภาพ ความแม่นยำ และความครอบคลุมที่สูงขึ้น