| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | XC-01 |
| MOQ: | 1 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại nguồn tia X | Tích hợp, lấy nét vi mô |
| Năng lượng ống tối đa | 80kV |
| Dòng điện ống tối đa | 700μA |
| Kích thước điểm tiêu cự | 30μm |
| Loại máy dò tấm phẳng | FPD kỹ thuật số siêu độ phân giải |
| Khu vực có hiệu quả | 430mm × 430mm |
| Kích thước pixel | 139μm |
| Nghị quyết | 3072 × 3072 |
| Kích thước cuộn / khay tối đa | 17" (430mm) |
| Độ dày tối đa | 88mm |
| Kích thước bộ phận | 01005 |
| Tốc độ | 7-10s |
| Độ chính xác | 01005 ≥ 99,98%, 0201 và trên ≥ 99,99% |
| Kích thước thiết bị | 1000mm (L) × 1300mm (W) × 1820mm (H) |
| Trọng lượng | 580kg |
| Cung cấp điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Sức mạnh tối đa | 800W |
| PC công nghiệp | I7 CPU, 16G RAM, 256G SSD + 4T HDD |
| Trình hiển thị | 24" HDMI LCD |
| Chức năng | Mô tả |
|---|---|
| Quét mã tự động | Mã vạch và mã QR |
| In nhãn | In nhãn tương ứng khi người dùng lấy ra một cuộn |
| Kỷ lục đếm | Hỏi thắc mắc theo khoảng thời gian, số đơn đặt hàng |
| Kết nối hệ thống quản lý | MES, ERP, WMS vv |
| Chuyển chế độ | Không cần phải chuyển đổi chế độ một/nhiều cuộn |
| Đơn yêu cầu làm việc số. | Hỗ trợ ghi lại số đơn đặt hàng |
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Sự rò rỉ bức xạ | Không rò rỉ, tiêu chuẩn quốc tế: ≤1μSv/h |
| Khóa an toàn cửa sau | X-quang ống năng lượng tắt ngay lập tức khi cửa sau mở ra |
| Chống chích | rèm đèn an toàn bao gồm toàn bộ ngăn kéo, dừng ngay lập tức khi phát hiện trở ngại |
| Ngừng khẩn cấp | Nằm ở vị trí hoạt động phía trước, nhấn để tắt |
Đếm thời gian và độ chính xác cho các kích thước cuộn khác nhau. Hiệu suất được cải thiện với các cập nhật thuật toán.
| Kích thước cuộn | Kích thước bộ phận | Số lượng | Độ chính xác | Tốc độ |
|---|---|---|---|---|
| 7" (180mm) | 01005 | 40000 | 99.98% | 9-10s |
| 7" (180mm) | 0201 | 20000 | 99.99% | 8-9s |
| 7" (180mm) | 0402 | 10000 | 99.99% | 7-8s |
| 7" (180mm) | 0603 | 5000 | 99.99% | 7-8s |
| 10" (254mm) | 1206 | 5000 | 99.99% | 7-8s |
| 15" (380mm) | 1206 | 10000 | 99.99% | 7-8s |
Phần mềm đếm của chúng tôi sử dụng các thuật toán học sâu AI mạnh mẽ tự động xác định các thành phần mà không cần ràng buộc bằng tay.
Khi số lượng đếm tăng lên, kết quả càng trở nên chính xác hơn.
Mỗi bộ đếm tia X của Wellman kết nối với cơ sở dữ liệu đám mây của chúng tôi, dữ liệu máy và hình ảnh được tải lên đám mây, tự động tải xuống các bản cập nhật cơ sở dữ liệu mới nhất.Các kỹ sư của chúng tôi tối ưu hóa các thuật toán dựa trên dữ liệu thu thập và thường xuyên cập nhật cơ sở dữ liệu.
Khi đếm các thành phần mới, phần mềm của chúng tôi trực tiếp truy cập dữ liệu cơ sở dữ liệu được lưu trữ, mang lại hiệu quả cao hơn,độ chính xác, và bảo hiểm.