| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | XC-01 |
| MOQ: | 1 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại nguồn tia X | Tích hợp, microfocus |
| Điện áp ống tối đa | 80kV |
| Dòng điện ống tối đa | 700μA |
| Kích thước điểm lấy nét | 30μm |
| Loại màn hình phẳng | FPD kỹ thuật số độ nét siêu cao |
| Diện tích hiệu dụng | 430mm × 430mm |
| Kích thước điểm ảnh | 139μm |
| Độ phân giải | 3072 × 3072 |
| Kích thước cuộn/khay tối đa | 17" (430mm) |
| Độ dày tối đa | 88mm |
| Kích thước linh kiện tối thiểu | 01005 |
| Tốc độ đếm | 7-10 giây |
| Độ chính xác khi đếm | 01005 ≥ 99.98%, 0201 & trở lên ≥ 99.99% |
| Kích thước thiết bị | 1000mm (D) × 1300mm (R) × 1820mm (C) |
| Trọng lượng | 580kg |
| Nguồn điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Công suất tối đa | 800W |
| Máy tính công nghiệp | CPU I7, RAM 16G, SSD 256G + HDD 4T |
| Màn hình | LCD HDMI 24" |
| Tính năng | Mô tả |
|---|---|
| Rò rỉ bức xạ | Không rò rỉ, đáp ứng tiêu chuẩn quốc tế: ≤1μSv/h |
| Khóa an toàn cửa sau | Ống tia X tắt ngay lập tức khi cửa sau mở |
| Bảo vệ chống kẹt | Rèm ánh sáng an toàn dừng ngăn kéo ngay lập tức khi phát hiện vật cản |
| Dừng khẩn cấp | Nút dừng khẩn cấp gắn phía trước để tắt nguồn ngay lập tức |
| Kích thước cuộn | Kích thước linh kiện | Số lượng | Độ chính xác | Tốc độ |
|---|---|---|---|---|
| 7" (180mm) | 01005 | 40000 | 99.98% | 9-10s |
| 7" (180mm) | 0201 | 20000 | 99.99% | 8-9s |
| 7" (180mm) | 0402 | 10000 | 99.99% | 7-8s |
| 7" (180mm) | 0603 | 5000 | 99.99% | 7-8s |
| 10" (254mm) | 1206 | 5000 | 99.99% | 7-8s |
| 15" (380mm) | 1206 | 10000 | 99.99% | 7-8s |