| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | XC-01 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Kích Thước Cuộn | Kích Thước Linh Kiện | Số Lượng | Độ Chính Xác | Tốc Độ |
|---|---|---|---|---|
| 7" (180mm) | 01005 | 40000 | 99.98% | 9-10s |
| 7" (180mm) | 0201 | 20000 | 99.99% | 8-9s |
| 7" (180mm) | 0402 | 10000 | 99.99% | 7-8s |
| 7" (180mm) | 0603 | 5000 | 99.99% | 7-8s |
| 10" (254mm) | 1206 | 5000 | 99.99% | 7-8s |
| 15" (380mm) | 1206 | 10000 | 99.99% | 7-8s |
| Loại | Tích hợp, vi tiêu điểm |
| Điện Áp Ống Tối Đa | 80kV |
| Dòng Ống Tối Đa | 700μA |
| Kích Thước Tiêu Điểm | 30μm |
| Loại | FPD kỹ thuật số siêu nét |
| Diện Tích Hiệu Dụng | 430mm * 430mm |
| Kích Thước Pixel | 139μm |
| Độ Phân Giải | 3072 * 3072 |
| Kích Thước Tối Đa | 17" (430mm) |
| Độ Dày Tối Đa | 88mm |
| Kích Thước Linh Kiện Tối Thiểu | 01005 |
| Tốc Độ | 7-10s |
| Độ Chính Xác | 0201 trở lên ≥ 99.99% (01005 ≥ 99.98%) |
| Kích Thước | 1000mm (D) * 1300mm (R) * 1820mm (C) |
| Trọng Lượng | 500kg |
| Nguồn Điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Công Suất Tối Đa | 800W |
| Máy Tính Công Nghiệp | CPU I7, RAM 16G, SSD 256G + HDD 4T |
| Màn Hình | LCD HDMI 24" |
| Tự Động Quét Mã | Mã Vạch và Mã QR |
| In Nhãn | Tự động in khi người dùng lấy cuộn ra |
| Lịch Sử Đếm | Truy vấn theo khoảng thời gian, số lệnh sản xuất |
| Kết Nối Hệ Thống Quản Lý | Hệ thống MES, ERP, WMS, v.v. |
| Chuyển Đổi Chế Độ | Không cần chuyển đổi chế độ cuộn đơn/đa |
| Số Lệnh Sản Xuất | Hỗ trợ ghi số lệnh sản xuất |
| Rò Rỉ Bức Xạ | Không rò rỉ (tiêu chuẩn quốc tế: ≤1μSv/h) |
| Khóa An Toàn Cửa Sau | Ống tia X tắt ngay lập tức khi cửa sau mở; ngăn chặn kích hoạt tia X khi mở |
| Chống Kẹt | Rèm ánh sáng an toàn bao phủ toàn bộ ngăn kéo; dừng ngay lập tức khi phát hiện vật cản |
| Dừng Khẩn Cấp | Nút dừng khẩn cấp gắn phía trước để ngắt nguồn ngay lập tức |
Tất cả máy đếm X-quang Wellman đều tương thích với hệ thống cơ sở dữ liệu đám mây của chúng tôi. Dữ liệu và hình ảnh máy tự động tải lên đám mây, thiết bị truy xuất liền mạch các bản cập nhật cơ sở dữ liệu mới nhất.
Các kỹ sư của chúng tôi liên tục tinh chỉnh thuật toán dựa trên dữ liệu thu thập từ tất cả các máy, các bản cập nhật thuật toán thường xuyên được đẩy lên cơ sở dữ liệu để khách hàng sử dụng.
Phần mềm đếm của chúng tôi sử dụng thuật toán học sâu trí tuệ nhân tạo mạnh mẽ.
Không cần liên kết linh kiện với thuật toán, chúng tôi sử dụng AI để tự động nhận dạng linh kiện và tự động áp dụng thuật toán.
Thuật toán có thể học dữ liệu linh kiện đã đếm, chẳng hạn như:
Khi khối lượng đếm tăng lên, độ chính xác liên tục được cải thiện, dễ dàng xử lý các linh kiện tương tự và khay lớn.