| ชื่อแบรนด์: | WELLMAN |
| หมายเลขรุ่น: | SMD-T |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
ระบบจัดเก็บอัตโนมัติขั้นสูงพร้อมความสูงที่ขยายได้สูงสุด 2.7 เมตร และความจุ 1,120 ถาด
| การจัดเก็บเข้า-ออก | การสแกนรหัส: บาร์โค้ดและ QR โค้ด |
|---|---|
| ประเภทวัสดุ | ม้วน SMD |
| การโหลดแบบแบทช์ | ใช่ |
| ความจุมาตรฐาน | 750 ชิ้น (ม้วน 7" & 10 มม.) |
| ความจุหลังการเพิ่มความสูง | 1120 ชิ้น (ม้วน 7" & 10 มม.) |
| รองรับขนาดม้วน | 7" ถึง 13", 15" ปรับแต่งได้ |
| เวลาวงจรต่อม้วนเดี่ยว | ประมาณ 15 วินาที |
| เวลาวงจรหลังการเพิ่มความสูง | ประมาณ 16 วินาที |
| ความสูงขั้นต่ำ | 5 มม. |
| ความสูงสูงสุด | 25 มม. (ปรับแต่งได้) |
| น้ำหนักสูงสุด | 3 กก. (ปรับแต่งได้) |
| การเชื่อมต่อหลายหอคอย | รองรับ |
| การจัดการ WMS | ใช่ |
| การเตือนอุณหภูมิและความชื้น | รองรับ |
| ระบบปฏิบัติการ | Win10 |
| การสื่อสารกับ Chip Mounter | เป็นทางเลือก |
| การเชื่อมต่อระบบการจัดการ | MES, ERP, WMS ฯลฯ |
| ขนาด | 1450 มม. (ยาว) * 1900 มม. (กว้าง) * 2050 มม. (สูง) |
| ขนาดสำหรับม้วน 15" | 1650 มม. (ยาว) * 2120 มม. (กว้าง) * 2050 มม. (สูง) |
| ความสูงหลังการเพิ่มความสูง | 2750 มม. |
| น้ำหนัก | 1500 กก. |
| น้ำหนักหลังการเพิ่มความสูง | 2000 กก. |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220VAC, 10A |
| กำลังไฟ | 3000W |
| คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | CPU I7, RAM 8G, SSD 240G + HDD 1T |
| จอแสดงผล | หน้าจอสัมผัส 17" |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 - 40°C |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 10 - 85% |
| เสียงรบกวน | 50dB |
| แรงดันอากาศ | 0.5-0.7mpa |
| อินเทอร์เฟซ N2 | รองรับ |
| ระบบจัดการคลังสินค้า |
การจัดการวัสดุ: แปลงรหัสเฉพาะสำหรับวัสดุใหม่ที่เข้ามา เพิ่มลงในตารางวัสดุทั้งหมด
|
|---|---|
| การตรวจสอบ | สแกนรหัสและโหลด: สแกนรหัสของม้วนและนำเข้าสู่ตำแหน่ง |
| ฐานข้อมูลหอคอย SMD |
ตารางพารามิเตอร์ตำแหน่ง: บันทึกข้อมูลพิกัดและขนาดของแต่ละตำแหน่ง
|
| ฟังก์ชันถาดวัสดุ |
การเริ่มต้น: เริ่มต้นเมื่อเครื่องเปิดเครื่อง
|