| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | SMD-T |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Hệ thống lưu trữ tự động tiên tiến với chiều cao có thể mở rộng lên đến 2,7 mét và sức chứa 1.120 khay
| Lưu trữ ra vào | Quét mã: Mã vạch và mã QR |
|---|---|
| Loại vật liệu | Cuộn SMD |
| Tải hàng loạt | Có |
| Sức chứa tiêu chuẩn | 750 chiếc (cuộn 7" & 10mm) |
| Sức chứa sau khi nâng chiều cao | 1120 chiếc (cuộn 7" & 10mm) |
| Hỗ trợ kích thước cuộn | 7" đến 13", 15" tùy chỉnh |
| Thời gian chu kỳ cuộn đơn | Khoảng 15 giây |
| Thời gian chu kỳ sau khi nâng chiều cao | Khoảng 16 giây |
| Chiều cao tối thiểu | 5mm |
| Chiều cao tối đa | 25mm (tùy chỉnh) |
| Trọng lượng tối đa | 3KG (tùy chỉnh) |
| Kết nối đa tháp | Hỗ trợ |
| Quản lý WMS | Có |
| Cảnh báo nhiệt độ và độ ẩm | Hỗ trợ |
| Hệ điều hành | Win10 |
| Giao tiếp máy gắn chip | Tùy chọn |
| Kết nối hệ thống quản lý | MES, ERP, WMS, v.v. |
| Kích thước | 1450mm (D) * 1900mm (R) * 2050mm (C) |
| Kích thước cho cuộn 15" | 1650mm (D) * 2120mm (R) * 2050mm (C) |
| Chiều cao sau khi nâng chiều cao | 2750mm |
| Trọng lượng | 1500KG |
| Trọng lượng sau khi nâng chiều cao | 2000KG |
| Nguồn điện | 220VAC, 10A |
| Công suất | 3000W |
| Máy tính công nghiệp | CPU I7, RAM 8G, SSD 240G + HDD 1T |
| Màn hình hiển thị | Màn hình cảm ứng 17" |
| Nhiệt độ làm việc | 0 - 40°C |
|---|---|
| Độ ẩm làm việc | 10 - 85% |
| Độ ồn | 50dB |
| Áp suất khí | 0.5-0.7mpa |
| Giao diện N2 | Hỗ trợ |
| Hệ thống quản lý kho |
Quản lý vật liệu: Chuyển đổi mã duy nhất cho vật liệu mới nhập, thêm vào bảng vật liệu tổng
|
|---|---|
| Xác minh | Quét mã và tải: Quét mã cuộn và đặt vào vị trí |
| Cơ sở dữ liệu tháp SMD |
Bảng tham số vị trí: Ghi lại tọa độ và thông tin kích thước của mỗi vị trí
|
| Chức năng thùng vật liệu |
Khởi tạo: Khởi tạo khi máy bật nguồn
|