| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | X-6000 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Loại | Đóng, lấy nét vi mô |
|---|---|
| Năng lượng ống tối đa | 90kV |
| Dòng điện ống tối đa | 200μA |
| Kích thước điểm tiêu cự | 5μm |
| Chức năng | Auto preheat |
| Khu vực có hiệu quả | 130mm × 130mm |
|---|---|
| Kích thước pixel | 85μm |
| Nghị quyết | 1536×1536 |
| Tỷ lệ khung hình | 20fps |
| Kích thước | 420mm × 420mm |
|---|---|
| Khu vực phát hiện | 400mm × 400mm |
| Trọng lượng tối đa | 15kg |
| Tăng kích thước | Kiểu học 150X. Hệ thống 1500X. |
|---|---|
| Tốc độ kiểm tra | Tối đa 3,0s/điểm |
| Kích thước | 1100mm (L) × 1000mm (W) × 1600mm (H) |
| Trọng lượng | 1000kg |
| Cung cấp điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Sức mạnh tối đa | 1300W |
| PC công nghiệp | CPU Intel I5, RAM 8G, SSD 240GB |
| Trình hiển thị | 24" HDMI LCD |
| Sự rò rỉ bức xạ | Không rò rỉ |
|---|---|
| Cửa sổ quan sát bằng kính chì | Màn chắn cửa sổ kính chì trong suốt bức xạ để quan sát tình trạng bên trong |
| Khóa an toàn cửa sổ và cửa sau | Bơm tia X tắt ngay khi mở cửa sổ hoặc cửa |
| Chuyển đổi an toàn điện từ | Khóa khi tia X đang hoạt động, ngăn cửa sổ mở |
| Ngừng khẩn cấp | Nằm bên cạnh vị trí hoạt động để ngắt điện ngay lập tức |
| Bảo vệ ống | Phần mềm ngăn chặn rời khỏi mà không đóng ống X-quang |
| Mô-đun chức năng | Hoạt động |
|---|---|
| Điều khiển ống X quang | Sử dụng bàn phím và chuột |
| Biểu trạng | Chỉ ra trạng thái khóa, trạng thái trước khi sưởi ấm và trạng thái tia X bằng cách nhấp nháy màu đỏ và xanh lá cây |
| Điều chỉnh hiệu ứng hình ảnh | Độ sáng, độ tương phản và tăng của hình ảnh có thể được điều chỉnh tự do |
| Danh sách sản phẩm | Người dùng có thể lưu các thông số kiểm tra như vị trí trục Z, độ sáng, độ tương phản và tăng... |
| Cửa sổ điều hướng | Bảng sẽ di chuyển đến vị trí bạn nhấp và hiển thị trên màn hình. |
| Tình trạng trục chuyển động | Hiển thị tọa độ thời gian thực. |
| Kết quả kiểm tra | Các kết quả đo (tỷ lệ trống, khoảng cách, diện tích, vv, được thiết lập bởi người dùng) hiển thị theo thứ tự. |
| Kiểm soát tốc độ | Tốc độ chuyển động của mỗi trục có thể được điều chỉnh (dài, bình thường và nhanh) |
| Tính toán tự động |
Nhấp vào hai điểm để xác định hình chữ nhật. |
| Điều chỉnh các thông số | Người dùng có thể điều chỉnh ngưỡng màu xám, pixel, độ tương phản, lọc kích thước và các thông số khác. |
| Thêm khoảng trống bằng tay | Người dùng có thể vẽ một đa giác hoặc một hình tự do và tính toán nó như một khoảng trống trong tỷ lệ trống. |
| Lưu thông số | Người dùng có thể lưu thông số và có thể trực tiếp lưu thông số. |
| Khoảng cách | Nhấp vào các điểm A và B để thiết lập như đường cơ bản, sau đó nhấp vào điểm C để đo khoảng cách dọc từ điểm C đến đường cơ bản. |
| Tỷ lệ khoảng cách | Nó chủ yếu được sử dụng để đo tốc độ hàn của lỗ thông qua. |
| góc | Nhấp vào các điểm A và B để thiết lập như đường cơ sở, sau đó nhấp vào điểm C để đo góc giữa các tia BA và BC. |
| Xanh | Nhấp vào ba điểm để xác định một vòng tròn và đo chu vi, diện tích và bán kính. |
| Vòng tròn | Nhấp vào hai điểm để xác định một hình vuông, đo chiều dài, chiều rộng và diện tích. |
| Cài đặt bằng tay | Người dùng có thể đặt bất kỳ vị trí nào trên bàn làm điểm kiểm tra, phần mềm sẽ tự động kiểm tra và lưu hình ảnh. |
| Mảng | Đặt hai điểm kiểm tra và số hàng và cột, phần mềm sẽ tự động kiểm tra mỗi điểm và lưu hình ảnh. |
| Xác định tự động | Phần mềm tự động xác định vị trí, đo và lưu hình ảnh. |