| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | X-6000 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Tuổi thọ 10000 giờ
0 Bức xạ rò rỉ
Không cần bảo trì
Diện tích lớn độ nét cao 13x13 cm
Nghiêng 30°/60°/180° (tùy chọn)
Bàn 420x420mm với tải trọng 15KG
Chỉ cần 2 giờ đào tạo
(Không tính phí đào tạo)
Bàn sẽ di chuyển đến vị trí bạn nhấp và hiển thị trên màn hình.
Phối hợp 3 trục
Tốc độ (chậm, bình thường, nhanh)
| Nguồn tia X | |
|---|---|
| Loại | Kín, vi tiêu điểm |
| Điện áp ống tối đa | 90kV |
| Dòng điện ống tối đa | 200μA |
| Kích thước điểm lấy nét | 5μm |
| Chức năng | Tự động làm nóng sơ bộ |
| Đầu dò màn hình phẳng | |
|---|---|
| Diện tích hiệu dụng | 130mm×130mm |
| Kích thước pixel | 85μm |
| Độ phân giải | 1536×1536 |
| Tốc độ khung hình | 20fps |
| Bàn | |
|---|---|
| Kích thước | 420mm×420mm |
| Diện tích có thể phát hiện | 400mm×400mm |
| Tải trọng tối đa | 15kg |
| Thiết bị | |
|---|---|
| Độ phóng đại | Hình học 150X | Hệ thống 1500X |
| Tốc độ kiểm tra | Tối đa 3.0 giây/điểm |
| Kích thước | 1100mm (D) × 1000mm (R) × 1600mm (C) |
| Trọng lượng | 1000kg |
| Nguồn điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Công suất tối đa | 1300W |
| Máy tính công nghiệp | CPU Intel I5, RAM 8G, SSD 240GB |
| Màn hình | LCD HDMI 24" |
Sử dụng chuột để nhấp vào nút X có thể bật hoặc tắt tia X.
Chỉ báo trạng thái khóa liên động, trạng thái làm nóng sơ bộ và trạng thái tia X bằng cách nhấp nháy luân phiên đỏ và xanh lá cây.
Độ sáng, độ tương phản và độ lợi của hình ảnh có thể được điều chỉnh tự do
Người dùng có thể lưu các tham số kiểm tra và có thể gọi trực tiếp các tham số.
Bàn sẽ di chuyển đến vị trí bạn nhấp và hiển thị trên màn hình.
Hiển thị tọa độ thời gian thực.
Các kết quả đo lường (tỷ lệ lỗ hổng, khoảng cách, diện tích, v.v., do người dùng đặt) hiển thị theo thứ tự.
Tốc độ di chuyển của mỗi trục có thể được điều chỉnh thành chậm, bình thường và nhanh.
Tính toán tự động - Nhấp vào hai điểm để xác định hình chữ nhật.
Người dùng có thể điều chỉnh ngưỡng thang độ xám, pixel và các tham số khác
Người dùng có thể vẽ một đa giác hoặc một hình tự do và tính toán nó như một lỗ hổng vào tỷ lệ lỗ hổng.
Người dùng có thể lưu các tham số như ngưỡng thang độ xám và có thể gọi trực tiếp các tham số.
| Chức năng | Mô tả |
|---|---|
| Khoảng cách | Nhấp vào điểm A và B để đặt làm đường cơ sở, sau đó nhấp vào điểm C để đo khoảng cách vuông góc |
| Tỷ lệ khoảng cách | Chủ yếu dùng để đo tỷ lệ hàn của lỗ xuyên |
| Góc | Nhấp vào điểm A và B để đặt làm đường cơ sở, sau đó nhấp vào điểm C để đo góc giữa các tia BA và BC |
| Bán kính | Nhấp vào ba điểm để xác định một đường tròn và đo chu vi, diện tích và bán kính |
| Chu vi | Nhấp vào hai điểm để xác định một hình vuông, đo chiều dài, chiều rộng và diện tích |
| Chế độ | Mô tả |
|---|---|
| Thiết lập thủ công | Người dùng có thể đặt bất kỳ vị trí nào trên bàn làm điểm kiểm tra, phần mềm sẽ tự động kiểm tra và lưu hình ảnh |
| Mảng | Người dùng chỉ cần đặt hai trong số các điểm kiểm tra và số hàng và cột |
| Nhận dạng tự động | Đối với các điểm kiểm tra có đặc điểm rõ ràng, phần mềm tự động nhận dạng vị trí, thực hiện đo lường và lưu hình ảnh |