| ชื่อแบรนด์: | WELLMAN |
| หมายเลขรุ่น: | SMD-T |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| การเก็บและการจัดการวัสดุ | |
| การเก็บในและภายนอก | การสแกนรหัสด้วยการสนับสนุนรหัสบาร์และ QR |
| ประเภทวัสดุ | รีล SMD |
| การบรรทุกชุด | ใช่ |
| ความสามารถและผลงาน | |
| ความจุประจํา | 750pcs (7" & 10mm รีล) |
| ความจุหลังจากการยก | 1120pcs (7" & 10mm รีล) |
| ขนาดของสลิงค์รองรับ | 7 นิ้วถึง 13 นิ้ว 15 นิ้ว ปรับแต่งได้ |
| ระยะเวลาวงจรกล่องเดียว | ประมาณ 15 นาที |
| ระยะเวลาของการหมุนเวียนหลังการยก | ประมาณ 16s |
| ความสูงน้อย | 5 มม |
| ความสูงสูงสุด | 25 มิลลิเมตร (สามารถปรับแต่ง) |
| น้ําหนักสูงสุด | 3 กิโลกรัม (สามารถปรับแต่งได้) |
| ระบบและการเชื่อมต่อ | |
| การเชื่อมต่อหลายหอคอย | หนุน |
| การจัดการ WMS | หนุน |
| เตือนอุณหภูมิและความชื้น | หนุน |
| ระบบการทํางาน | Win10 |
| การสื่อสารจิปมอนเตอร์ | ไม่จําเป็น |
| การเชื่อมโยงระบบจัดการ | MES, ERP, WMS เป็นต้น |
| รายละเอียดของอุปกรณ์ | |
| ขนาด | 1450mm (L) * 1900mm (W) * 2050mm (H) |
| ขนาดสําหรับ 15" รีล | 1650mm (L) * 2120mm (W) * 2050mm (H) |
| ความสูงหลังการยก | 2750 มม. |
| น้ําหนัก | 1500 กิโลกรัม |
| น้ําหนักหลังจากยก | 2000 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 220VAC, 10A |
| พลัง | 3000W |
| PC อุตสาหกรรม | I7 CPU, RAM 8G, SSD 240G + 1T HDD |
| เครื่องแสดง | หน้าจอสัมผัส 17 นิ้ว |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 - 40°C |
| ความชื้นในการทํางาน | 10 - 85% |
| เสียง | 50dB |
| ความดันอากาศ | 0.5-0.7mpa |
| อินเตอร์เฟซ N2 | หนุน |