| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | SMD-T |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Lưu trữ và xử lý vật liệu | |
| Lưu trữ trong và ngoài | Quét mã với hỗ trợ mã vạch và mã QR |
| Loại vật liệu | Đường cuộn SMD |
| Nạp hàng lô | Vâng. |
| Năng lực và hiệu suất | |
| Công suất tiêu chuẩn | 750pcs (7" & 10mm cuộn) |
| Khả năng sau khi nâng cao | 1120pcs (7" & 10mm cuộn) |
| Kích thước cuộn hỗ trợ | 7" đến 13", 15" tùy chỉnh |
| Thời gian chu kỳ một cuộn | Khoảng 15s. |
| Thời gian chu kỳ sau khi nâng | Khoảng 16s. |
| Độ cao nhỏ | 5mm |
| Chiều cao tối đa | 25mm (có thể tùy chỉnh) |
| Trọng lượng tối đa | 3kg (có thể tùy chỉnh) |
| Hệ thống & Kết nối | |
| Kết nối đa tháp | Hỗ trợ |
| Quản lý WMS | Hỗ trợ |
| Cảnh báo về nhiệt độ và độ ẩm | Hỗ trợ |
| Hệ thống vận hành | Win10 |
| Truyền thông gắn chip | Tùy chọn |
| Kết nối hệ thống quản lý | MES, ERP, WMS vv |
| Thông số kỹ thuật thiết bị | |
| Kích thước | 1450mm (L) * 1900mm (W) * 2050mm (H) |
| Kích thước cho cuộn 15 " | 1650mm (L) * 2120mm (W) * 2050mm (H) |
| Chiều cao sau khi nâng cao | 2750mm |
| Trọng lượng | 1500kg |
| Trọng lượng sau khi nâng | 2000kg |
| Cung cấp điện | 220VAC, 10A |
| Sức mạnh | 3000W |
| PC công nghiệp | I7 CPU, 8G RAM, 240G SSD + 1T HDD |
| Trình hiển thị | Màn hình cảm ứng 17 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 - 40°C |
| Độ ẩm làm việc | 10 - 85% |
| ồn | 50dB |
| Áp suất không khí | 0.5-0.7mpa |
| Giao diện N2 | Hỗ trợ |