| Tên thương hiệu: | WELLMAN |
| Số mô hình: | X-6000 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Nguồn X-quang | |
|---|---|
| Loại | Kín, vi tiêu điểm |
| Điện áp ống tối đa | 90kV (tùy chọn) |
| Dòng ống tối đa | 200μA |
| Kích thước điểm lấy nét | 5μm (tùy chọn) |
| Chức năng | Tự động làm nóng trước |
| Detector tấm phẳng | |
|---|---|
| Diện tích hiệu dụng | 130mmx130mm |
| Kích thước pixel | 85μm |
| Độ phân giải | 1536x1536 |
| Tốc độ khung hình | 20fps |
| Bàn | |
|---|---|
| Kích thước | 420mmx420mm |
| Diện tích có thể phát hiện | 400mmx400mm |
| Tải trọng tối đa | 15kg |
| Thiết bị | |
|---|---|
| Độ phóng đại | Hình học 150X | Hệ thống 1500X |
| Tốc độ kiểm tra | Tối đa 3.0 giây/điểm |
| Kích thước | 1100mm (D) x 1000mm (R) x 1600mm (C) |
| Trọng lượng | 1000kg |
| Nguồn điện | AC110-220V 50/60HZ |
| Công suất tối đa | 1300W |
| Máy tính công nghiệp | CPU Intel I5, RAM 8G, SSD 240GB |
| Màn hình | LCD HDMI 24" |
| Tính năng | Mô tả |
|---|---|
| Dừng khẩn cấp | Nằm cạnh vị trí vận hành để cắt điện tức thời |
| Bảo vệ ống | Phần mềm ngăn rời đi mà không đóng ống X-quang |
| Rò rỉ bức xạ | Không rò rỉ (tiêu chuẩn quốc tế: ≤1μSv/h) |
| Cửa sổ quan sát kính chì | Cửa sổ kính chì trong suốt che chắn bức xạ để quan sát trạng thái bên trong |
| Khóa liên động an toàn cửa sổ và cửa sau | Ống X-quang tắt ngay lập tức khi cửa sổ hoặc cửa mở |
| Chức năng | Mô tả |
|---|---|
| Vận hành | Bàn phím và chuột có thể hoàn thành mọi thao tác |
| Điều khiển ống X-quang | Sử dụng chuột để nhấp vào nút X có thể bật hoặc tắt X-quang. Giá trị điện áp và dòng điện ống thời gian thực sẽ hiển thị bên cạnh, người dùng có thể nhấp vào nút lên xuống, hoặc kéo thanh trượt, hoặc nhập để điều chỉnh. |
| Thanh trạng thái | Chỉ báo trạng thái khóa liên động, trạng thái làm nóng trước và trạng thái X-quang bằng cách nhấp nháy luân phiên đỏ và xanh lá cây. |
| Điều chỉnh hiệu ứng hình ảnh | Độ sáng, độ tương phản và độ lợi của hình ảnh có thể được điều chỉnh tự do để đạt được kết quả mong muốn. |
| Danh sách sản phẩm | Người dùng có thể lưu các thông số kiểm tra như vị trí trục Z, độ sáng, độ tương phản và độ lợi, và có thể gọi trực tiếp các thông số khi kiểm tra cùng một sản phẩm, để cải thiện hiệu quả kiểm tra. |
| Cửa sổ điều hướng | Sau khi camera chụp ảnh bàn, nhấp vào bất kỳ đâu trên ảnh, bàn sẽ di chuyển đến vị trí bạn nhấp và hiển thị trên màn hình. |
| Trạng thái trục chuyển động | Hiển thị tọa độ thời gian thực. |
| Kết quả kiểm tra | Kết quả đo lường (tỷ lệ lỗ rỗng, khoảng cách, diện tích, v.v., do người dùng đặt) hiển thị theo thứ tự. |
| Điều khiển tốc độ | Tốc độ di chuyển của mỗi trục có thể được điều chỉnh thành chậm, bình thường và nhanh. |