| ชื่อแบรนด์: | WELLMAN |
| หมายเลขรุ่น: | เอ็กซ์-6000 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| แหล่ง X-ray | |
|---|---|
| ประเภท | ปิด มิโครโฟกัส |
| ความดันท่อสูงสุด | 90kV (ไม่จํากัด) |
| กระแสท่อสูงสุด | 200μA |
| ขนาดจุดเฉพาะ | 5μm (ไม่จําเป็น) |
| หน้าที่ | อัตโนมัติทําความร้อนก่อน |
| เครื่องตรวจจับแผ่นเรียบ | |
|---|---|
| พื้นที่ใช้ได้ | 130mm × 130mm |
| ขนาดพิกเซล | 85μm |
| การแก้ไข | 1536×1536 |
| อัตราเฟรม | 20fps |
| ตาราง | |
|---|---|
| ขนาด | 420mm × 420mm |
| พื้นที่ตรวจสอบ | 400 มม × 400 มม |
| ความจุสูงสุด | 15 กิโลกรัม |
| อุปกรณ์ | |
|---|---|
| การขยายขนาด | กณิตศาสตร์ 150X -- ระบบ 1500X |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | สูงสุด 3.0s/จุด |
| ขนาด | 1100mm (L) × 1000mm (W) × 1600mm (H) |
| น้ําหนัก | 1000kg |
| พลังงาน | AC110-220V 50/60HZ |
| พลังงานสูงสุด | 1300W |
| PC อุตสาหกรรม | อินเทล I5 CPU แรม 8G SSD 240GB |
| เครื่องแสดง | 24 นิ้ว HDMI LCD |
| ลักษณะ | คําอธิบาย |
|---|---|
| หยุดฉุกเฉิน | ตั้งอยู่ข้างตําแหน่งการทํางานสําหรับการตัดไฟฟ้าทันที |
| การป้องกันท่อ | โปรแกรมป้องกันการออกโดยไม่ปิดท่อ X-ray |
| การรั่วไหลของรังสี | ไม่มีการรั่วไหล (มาตรฐานสากล: ≤1μSv/h) |
| หน้าต่างการสังเกตจากกระจกนํา | กระจกกระจกหลอดโปร่ง โครงการป้องกันรังสีเพื่อสังเกตสถานะภายใน |
| ประตูหน้าต่างและประตูหลัง | ทุบรังสีปิดทันทีเมื่อเปิดหน้าต่างหรือประตู |
| หน้าที่ | คําอธิบาย |
|---|---|
| การปฏิบัติงาน | คีย์บอร์ดและหนูสามารถเสร็จสิ้นการดําเนินงานทั้งหมด |
| การควบคุมท่อ X-ray | โดยใช้หนูเพื่อกดปุ่ม X สามารถเปิดหรือปิด X-ray. ความแรงดันและค่าปัจจุบันในเวลาจริงของท่อจะแสดงข้างเคียง, ผู้ใช้สามารถกดปุ่มขึ้นและลง, หรือลากสไลด์,หรือประเภทในการปรับ. |
| แผ่นสถานะ | แสดงสถานะการล็อค, สถานะการทําความร้อนก่อน, และสถานะรังสีเอ็กซ์ โดยส่องสีแดงและสีเขียว |
| การปรับผลภาพ | ความสว่าง, ความแตกต่างและการเพิ่มภาพสามารถปรับได้อย่างอิสระเพื่อให้ได้ผลที่น่าพอใจ |
| รายการสินค้า | ผู้ใช้สามารถบันทึกปริมาตรการตรวจสอบ เช่น ตําแหน่งแกน Z, ความสว่าง, ความแตกต่างและการเพิ่ม, และสามารถเรียกปริมาตรโดยตรงเมื่อตรวจสอบผลิตภัณฑ์เดียวกันเพิ่มประสิทธิภาพการตรวจ. |
| หน้าต่างการนําทาง | หลังจากที่กล้องถ่ายรูปโต๊ะแล้ว คลิกที่ไหนก็ได้ในรูป โต๊ะจะย้ายไปที่ที่คุณคลิกและแสดงบนจอ |
| สถานะแกนการเคลื่อนไหว | แสดงพิกัดในเวลาจริง |
| ผลการตรวจ | ผลการวัด (อัตราความว่าง, ระยะทาง, พื้นที่, ฯลฯ, กําหนดโดยผู้ใช้) แสดงตามลําดับ |
| ระบบควบคุมความเร็ว | ความเร็วการเคลื่อนไหวของแกนแต่ละแกนสามารถปรับให้ช้า, ปกติและเร็ว |